Noodlesan yi kuma ana ci fiye da shekaru 4,000. Noodles na yau yawanci suna nufin noodles ɗin da aka yi da garin alkama. Suna da wadataccen sitaci da furotin kuma sune tushen kuzari mai inganci ga jiki. Har ila yau, ya ƙunshi nau'o'in bitamin da ma'adanai, ciki har da muhimman bitamin da ke kula da ma'auni, kamar B1, B2, B3, B8, da B9, da calcium, iron, phosphorus, magnesium, potassium, da jan karfe. Wadannan sinadirai suna taimakawa wajen kiyaye lafiyar jiki da kuma kara wa mutane kuzari.
Bugu da ƙari, noodles suna da ɗanɗano mai daɗi kuma suna iya gamsar da bukatun mutane na abinci. Ƙwaƙwalwar daɗaɗɗen noodles, da kuma dandano mai dadi na taliya, na iya kawo wa mutane jin dadi. Kuma saboda noodles yana da sauƙi don yin, dacewa don ci, kuma yana da wadataccen abinci mai gina jiki, ana iya amfani da su azaman abinci mai mahimmanci ko abinci mai sauri, don haka an dade da karɓe su kuma mutane a duk faɗin duniya suna son su.
Yanzu mun gabatar da noodles da yawa na siyarwa mai zafi akan kasuwa waɗanda suka dace da haɓaka kasuwanci da manyan masana'anta da ke samar da noodles:
1.Fresh-busasshen Noodles
An bushe noodles na Vermicelli a cikin tanda, kuma yawan danshi bai wuce 13.0% ba. Babban fa'idodin su shine cewa suna da sauƙin adanawa da sauƙin ci, don haka masu amfani suna son su. Ko a gida ko a waje, busassun noodles suna dafawa da sauri kuma suna da sauƙin ɗauka. Wannan saukakawa yana sa busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun aikace-aikace a cikin rayuwar zamani mai sauri.
Za a iya amfani da busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun abinci iri-iri da nama daban-daban, sannan a hada su da kayan lambu iri-iri, nama. , abincin teku, da sauransu don ƙirƙirar wadataccen abinci iri-iri.
Tsarin samarwa:
2. Fresh Noodles
Danshi na sabo noodles ya fi 30%. Yana da nau'in taunawa, cike da ɗanɗanon alkama, kuma ba ya ƙunshe da ƙari. Samfurin noodle ne nan take wanda ke amfani da fasahar noodle ɗin hannu na gargajiya don samar da yawan masana'antu.
Yayin da neman abinci mai lafiya ya karu, neman abinci mai kyau na masu amfani yana karuwa kuma yana karuwa. Fresh noodles, a matsayin abinci mai gina jiki, ƙananan mai da ƙarancin kalori, kawai biyan bukatun masu amfani. Mutanen zamani, musamman mutanen da ke cikin manya da matsakaitan birane, suna ƙara sha'awar ɗanyen abinci mai ɗanɗano da ɗanɗano mai ɗanɗano na halitta da na gargajiya. Tare da wannan yana zuwa manyan damar kasuwanci.
Sabbin masana'antar noodle a hankali ya zama yanki na damuwa sosai. Fresh noodles wani nau'i ne na abinci mai dacewa bisa sabobin noodles. Yawancin lokaci ana haɗa su da kayan lambu iri-iri, nama, abincin teku da sauran kayan abinci. Suna da dadi da gina jiki.
A halin yanzu, ci gaban sabbin masana'antar noodle yana nuna halaye masu zuwa:
1. Kasuwar tana girma cikin sauri. A cikin 'yan shekarun nan, saboda yaduwar abinci mai kyau, sabbin masana'antar noodle sun nuna saurin haɓakar haɓaka. Bisa kididdigar da aka yi, girman kasuwar sabbin masana'antar noodle na ci gaba da fadada, tare da karuwar karuwar shekara-shekara sama da kashi 10%.
2. Hanyoyin cin abinci lafiya. A zamanin yau, masu amfani suna ƙara bin abinci mai kyau. Fresh noodles, a matsayin abinci mai gina jiki, ƙananan mai da ƙarancin kalori, kawai biyan bukatun masu amfani.
3. Haɓaka abinci mai sanyi da sanyi yana ba da dama don faɗaɗa kasuwa na sabbin noodles
Tare da ci gaba da haɓaka sabbin samfuran kasuwanci, sabbin samfuran kasuwanci waɗanda ke wakilta ta sarƙoƙin manyan kantuna, manyan kantuna da shagunan saukakawa za su ƙididdige yawan adadin kasuwancin birane. Alamar gama gari a cikin haɓaka waɗannan samfuran shine ɗaukar daskararre da abinci mai sanyi azaman kayan kasuwanci na farko na kasuwanci, don haka buɗe hanyar da aka shirya don sabon kasuwar noodles.
Tsarin samarwa:
3. Noodle mai daskararre
Daskararre-DafasaNoodles ana yin su ne daga hatsi irin su garin alkama da garin alkama. Ana murɗa su a cikin injin daskarewa, a samar da su a cikin kullu, balagagge, ci gaba da birgima a yanke, dafa shi, kurkura a cikin ruwan sanyi, daskarewa da sauri, sannan a tattara su (a cikin wannan tsari, ana yin kayan yaji a cikin fakitin miya da kuma saman da jiki). an tattara su tare) da sauran matakai. Za a iya ci cikin kankanin lokaci bayan an daka shi a tafasasshen ruwa ko kuma a tafasa a narke sannan a daka shi. Daskararre noodles suna daskarewa da sauri cikin ɗan gajeren lokaci don cimma madaidaicin rabon abun ciki na ruwa a ciki da wajen noodles, tabbatar da cewa noodles ɗin suna da ƙarfi da ƙarfi, tare da tsafta mai ƙarfi, ɗan gajeren lokacin narkewa da amfani da sauri. Yanayin sanyi a ƙarƙashin -18C, rayuwar shiryayye yana da tsayin watanni 6 zuwa watanni 12. watanni.
A halin yanzu, jimlar girma na nau'in dafaffen noodles na daskararre yana da sauri sosai. Babu masana'antun da yawa da ke mai da hankali kan wannan rukunin, amma suna girma cikin sauri. Haɓaka buƙatu a cikin kasuwar abinci ta B-karshen ya zama mafi mahimmancin al'amari a cikin barkewar daskararrun noodles.
Dalilin da yasa dafaffen noodles ɗin daskararre ya shahara sosai akan abincin abinci shine yana magance yawancin abubuwan zafi na buƙatun abinci:
Isar da abinci da sauri, saurin dafa noodles ya ƙaru da sau 5-6
Don cin abinci na zamantakewa, saurin isar da abinci alama ce mai mahimmanci. Yana da tasiri kai tsaye a kan farashin tebur na gidan abincin da kudin shiga na aiki.
Saboda dafaffen noodles ɗin an dafa su yayin aikin samarwa, ana kai su zuwa gidajen cin abinci na tashar don adana daskararre. Babu buƙatar narke lokacin amfani da shi. Ana iya dafa noodles a cikin ruwan zãfi na tsawon shekaru 15-60 kafin a dafa shi.
Yawancin daskararrun noodles za a iya ba da su cikin daƙiƙa 40, kuma mafi saurin daskararrun ramen yana ɗaukar daƙiƙa 20 kawai. Idan aka kwatanta da rigar noodles waɗanda ke ɗaukar akalla mintuna 3 don dafa abinci, ana ba da abinci sau 5-6 cikin sauri.
Saboda dabarun sarrafawa daban-daban, hanyoyin ajiya da sufuri, farashin daskararrun noodles kai tsaye ya ɗan fi na rigar noodles.
Amma ga gidajen cin abinci, amfani da daskararrun noodles na inganta ingantaccen isar da abinci, ceton aiki, inganta ingancin bene, da adana farashin ruwa da wutar lantarki.
Tsarin samarwa:
Busasshiyar Noodles | Fresh Noodles | Daskararre-Dafasa Noodles | |
Farashin samarwa | ★★★★ | ★★★★★ | ★★ |
Kudin ajiya da jigilar kaya | ★★★★★ | ★★ | ★ |
Tsarin samarwa | ★★★ | ★★★★★ | ★★ |
Dandano da abinci mai gina jiki | ★★★★ | ★★★★★ | ★★★★ |
Ƙungiyoyin abokan ciniki | Supermarket, kantin kayan miya, shagunan abinci akan layi, da sauransu. | Manyan kantuna, kantin kayan miya, Gidajen abinci, shagunan sarka, wuraren dafa abinci na tsakiya, da sauransu. | Manyan kantuna, kantin kayan miya, Gidajen abinci, shagunan sarka, wuraren dafa abinci na tsakiya, da sauransu. |
Lokacin aikawa: Nuwamba-03-2023